SWITCH CISCO WS-C2960X-24TS-LL

Đánh giá: star1 star2 star3 star4 star5 | Tình trạng: Còn hàng | Lượt xem: 1307

SWITCH CISCO WS-C2960X-24TS-LL
- Catalyst 2960-X 24 GigE, 2 x 1G SFP, LAN Lite

- ĐẦY ĐỦ CO-CQ

Bảo hành:
Giá bán(đã bao gồm VAT): Liên Hệ
Số lượng:
Mua ngay
Thêm vào giỏ

Yên tâm mua sắm tại Sáng Tạo

 37/4 TRẦN ĐÌNH XU, P.CẦU KHO, Q1       

           (KHÔNG CHI NHÁNH) 


yes 100% sản phẩm chính hãng

yes Giá cạnh tranh nhất thị trường

yes Giao hàng miễn phí 3km

yes Giá lẻ = Giá sỉ 


  TƯ VẤN BÁN HÀNG

Hotline: 093.848.6646 - 0896.488.339

smiley​ ​Ms.Dương  : 0909205482

smiley Ms.Mai        : 0896.488.339

smiley Ms.Mai        : 0896.466.339

smiley Ms.Lam       : 093.848.6646 

smiley​ ​Ms.Thanh   : 0976.518.679

smiley Ms.Dương  : 0913.713.339

smiley CSKH          : 028.6657.1397

mail Email : dathang.sangtao@gmail.com 

 


HỖ TRỢ KỸ THUẬT

smiley IT : 0937.399.854

smiley IT : 0798.324.324

smiley IT : 0856.329.359

smiley IT : 0909.284.074


HỖ TRỢ BẢO HÀNH

 smiley CSKH : 028.6657.1397 

 ​smiley CSKH : 0798.324.324

 

TỪ KHÓA:

Thông số kỹ thuật

SWITCH CISCO WS-C2960X-24TS-LL

General
model info: WS-2960X-24TS-LL
enclosure type Rack-mountable – 1U
Ports 24 x 10/100/1000 + 2 x 1G SFP
Network management Interface 10/100 Mbps Ethernet (RJ-45)
Available PoE Power None
Forwarding bandwidth(Gbps) 50Gbps
Maximum stacking number None
Stack Bandwidth None
Forwarding Performance 68.5Mpps
Switching bandwidth 100Gbps
Maximum active VLANs 64
MAC Address Table Size 16K (default)
CPU APM86392 600MHz dual core
RAM 256 MB
Flash Memory 64 MB
Status Indicators Per-port status: Link integrity, disabled, activity, speed, and full duplex System status: System, RPS, Stack link status, link duplex, PoE, and link speed
Expansion / Connectivity
Console ports USB (Type-B), Ethernet (RJ-45)
Stacking cable None
Power Redundancy Option (PWR-RPS2300)
Voltage range (Auto) 110V-240V
Power Consumption Operational 0.035KVA
Miscellaneous
Width 17.5 Inches (44.5 cm)
Depth 11 Inches (27.9 cm)
Height 1.75 Inches (4.5 cm)
Package Weight 8.2 Pounds (9.19Kg)
Weight 20.26 Pounds (3.7Kg)
Rack Mounting Kit optional
MTBF in hours 622,350
Compliant Standards IEEE 802.1D Spanning Tree Protocol
● IEEE 802.1p CoS Prioritization
● IEEE 802.1Q VLAN
● IEEE 802.1s
● IEEE 802.1w
● IEEE 802.1X
● IEEE 802.1ab (LLDP)
● IEEE 802.3ad
● IEEE 802.3af and IEEE 802.3at
● IEEE 802.3ah (100BASE-X single/multimode fiber only)
● IEEE 802.3x full duplex on 10BASE-T, 100BASE-TX, and 1000BASE-T ports
IEEE 802.3 10BASE-T
● IEEE 802.3u 100BASE-TX
● IEEE 802.3ab 1000BASE-T
● IEEE 802.3z 1000BASE-X
● RMON I and II standards
● SNMP v1, v2c, and v3
● IEEE 802.3az
● IEEE 802.1ax
System software / license
System software IOS LAN Lite
license NERGY-MGT-100-K9, EW-DO-100-DE
features ● Jumbo Frames

● VLANS

●Voice Vlan

●VTPv2

●CDPv2

●LLDP

● 802.3ad LACP

● PVST/PVST+

● 802.1W/802.1S

● Port Fast/Uplink Fast

● port CoS Trust and Override

● Scheduling

● Priority Queuing

● Configure CoS Priority Queues

● Weighted Tail Drop

● DSCP transparency

Network security ● SSH, SSL and SCP

● RADIUS and TACACS+

● SNMPv3 crypto

● 802.1x

● 802.1x Accounting / MIB

● 802.1x w/ port security

● 802.1x w/Voice VLAN

● 802.1x Guest VLAN

● 802.1x VLAN assignment

● 802.1x MAC-Auth Bypass

● BPDU/Root Guard

● Port Security

● Private VALN Edge

● Storm Control

● Block unknown unicast and multicast

● IGMP Snooping

● IGMP Filter/Throttle

Management and Troubleshooting ● Auto-MDOX

●TDR

● UDLD

● IP SLA Responder

● layer 2 / IP Traceroute

● SPAN

● RSPAN

● Express Setup

● Device Manager

● Cisco Network Assistant

● Smartports + Advisor

● Troubleshooting Advisor

● Drag-and-drop Cisco IOS Upgrade

● IP Address DHCP

● Autoinstall with saved configuration

● Configuration Replace

● DHCP Auto Image Upgrade

● DHCP Port Based Allocation

● Error Disable MIB

Environmental Ranges
Operating temperature up to 5000 ft (1500 m) 23ºF to 113º
Operating temperature up to 10,000 ft (3000 m) 23ºF to 104ºF
Short-term exception at sea level* 23ºF to 131ºF
Short-term exception up to 5000 feet (1500 m)* 23ºF to 122ºF
Short-term exception up to 10,000 feet (3000 m)* 23ºF to 113ºF
Short-term exception up to 13,000 feet (4000 m)* 23º to 104ºF
Storage temperature up to 15,000 feet (4573 m) -13º to 158ºF
Operating altitude Up to 10,000 feet
Storage altitude Up to 13,000 feet
Operating relative humidity 10% to 95% noncondensing
Storage relative humidity 10% to 95% noncondensing

Đặc điểm nổi bật

Switch Cisco WS-C2960X-24TS-LL

Thiết bị chuyển mạch Cisco 2960-X Series và 2960-XR Series trong đó có WS-C2960X-24TS-LL là thiết bị chuyển mạch Gigabit Ethernet có cấu hình cố định, có thể xếp chồng lên nhau, cung cấp quyền truy cập cấp doanh nghiệp cho các ứng dụng trong khuôn viên và chi nhánh.  Dòng Switch Cisco 2960-X Series và 2960-XR Series cung cấp thiết bị dễ dàng tích hợp, cấu hình, giám sát và khắc phục sự cố. Được thiết kế để đơn giản hóa hoạt động nhằm giảm tổng chi phí sở hữu, chúng cho phép các hoạt động kinh doanh có thể mở rộng, an toàn và tiết kiệm năng lượng với các dịch vụ thông minh.

Đặc điểm nổi bật của sản phẩm:

  1. Cổng Ethernet 24 Gigabit với hiệu suất chuyển tiếp tốc độ đường truyền
  2. 4 liên kết cố định 1 Gigabit Ethernet nhỏ có thể cắm yếu tố (SFP) hoặc 2 đường lên 10 Gigabit Ethernet SFP + cố định
  3. Quản lý thiết bị với giao diện người dùng web, truy cập không dây qua Bluetooth, Giao diện dòng lệnh (CLI), Giao thức quản lý mạng đơn giản (SNMP) và truy cập bảng điều khiển RJ-45 hoặc USB.
  4. Quản lý mạng với Cisco Prime , Cisco Network Plug and Play và Trung tâm DNA của Cisco..
  5. Các tính năng của Lớp 3 với quyền truy cập được định tuyến (Mở Đường dẫn ngắn nhất Đầu tiên [OSPF]), định tuyến tĩnh và Giao thức thông tin định tuyến (RIP).
  6. Khả năng hiển thị với Hệ thống tên miền dưới dạng Nguồn có thẩm quyền (DNS-AS) và NetFlow đầy đủ (linh hoạt).
  7. Bảo mật với 802.1X, Bộ phân tích cổng nối tiếp (SPAN) và Bộ bảo vệ đơn vị dữ liệu giao thức cầu nối (BPDU).

Bình luận / Đánh giá sản phẩm

Sản phẩm liên quan

SWITCH CISCO WS-C2960X-24TS-LL

Giá bán: Liên Hệ
Mua ngay
Thêm vào giỏ

Đăng ký nhận tin

Hãy để địa chỉ email của bạn để nhận thông tin mới nhất từ chúng tôi.

Hình thức thanh toán

  • logo

    Chào bạn!

  • logo

    Bạn cần Shop tự vấn hoặc hỗ trợ thêm thông tin gì không bạn ha?

product_detail